Bayani
Girman samfur: 400 * 100mm, sandunan bakin karfe biyu mara kyau, kauri mai kauri: 2.0mm, 5pcs aluminum alloyed sliders, ƙwanƙwasa tsayin tsayi biyu, tare da ƙwanƙwasa daidaita tazara 1pc.
Samfurin yana sanye da kofuna na 2pcs 6 ", waɗanda aka yi da roba na halitta tare da farantin tushe baƙar fata, jikin famfo na farin nailan tare da layin alamar ja.
Marufi akwatin launi.
Ƙayyadaddun bayanai
Model No | Kayan abu | Girman |
Farashin 56010001 | aluminum+roba+ bakin karfe | 400*100mm |
Nuni samfurin


Aikace-aikace na saiti mara sumul:
Ana amfani dashi don tada hankali da daidaita tazara tsakanin tayal yumbu da dutsen dutse.
Yadda za a yi amfani da tile seamless seam setter?
1. Gyara ƙoƙon tsotsa na hagu na saiti a gefen hagu. Sanya kofin tsotsa na dama mai motsi a kan farantin dama.
2. Danna famfo na iska don fitar da iska har sai kofin tsotsa ya cika.
3. Lokacin daidaita tazara, kunna ƙulli a gefe ɗaya kishiyar agogo har sai tazarar ta gamsar. Bayan an gama haɗin gwiwa, ɗaga robar a gefen kofin tsotsa kuma saki iska.
4. Lokacin daidaita tsayi, tabbatar da cewa kai ɗaya a ƙarƙashin kullin saman yana kan mafi girma, sa'an nan kuma juya kullin saman zuwa agogo har sai an daidaita shi. Gabaɗaya, ƙulli ɗaya kawai ake buƙata don daidaitawa. Lokacin da akwai buƙatu mai faɗaɗa, ana buƙatar amfani da biyu.