Siffofin
Abu:
An ƙirƙira muƙamuƙi da ƙarfe na ƙarfe na CRV/ CR-Mo, tare da tauri mai kyau, kuma jikin manne yana samuwa ta hanyar buga tambarin ƙarfe mai ƙarfi, wanda zai iya riƙe abu ba tare da nakasawa ba.
Maganin saman:
Bayan da aka zaɓa a hankali an ƙirƙira ƙarfe na carbon da aka zaɓa, saman ya zama kyakkyawa bayan yashi da plating nickel, kuma ana iya ƙarfafa ƙarfin zamewa da ƙarfin tsatsa.
Fasahar sarrafawa da ƙira:
Muƙamuƙi yana ɗaukar ƙirar serrated, wanda ba shi da sauƙin faɗuwa yayin dannewa. Za'a iya daidaita muƙamuƙin muƙamuƙi zuwa girman buɗewa, dace da bututu mai zagaye da nau'i daban-daban.
An ƙera maƙalar bisa ga aikin injiniya na jikin ɗan adam kuma yana ɗaukar takardar da aka tsoma filastik, wanda zai iya adana farashi kuma yana da dadi don riƙewa.
Ta hanyar ƙirar kafaffen farantin rivet, sanya filar ɗin ta zama mai matsewa, mai dorewa. Yin amfani da haɗin ƙa'idar liba, tare da takardar hatimin ƙarfe na carbon, tasirin ceton ƙarfi.
Ƙayyadaddun bayanai
Model No | Girman | |
Farashin 110710005 | 130mm | 5" |
Farashin 110710007 | mm 180 | 7" |
Farashin 1107100010 | mm 250 | 10" |
Nuni samfurin


Aikace-aikace
Filayen kulle suna tallafawa yanayi iri-iri, kamar: riƙe kayan aikin itace, gyare-gyaren lantarki, gyaran famfo, gyare-gyaren mota, gyaran gida na yau da kullun, juyawa bututun ruwan bututu, cire goro, da sauransu.