Siffofin
Material: An yi shi da karfe 65 na manganese, an ƙara ƙarfin juzu'in tsaga zoben.
Fasahar sarrafa kayan aiki: Hannun yana amfani da fasahar gyare-gyaren allura ta PVC, mai laushi da jin daɗi.An yi amfani da saman filaye tare da baƙar fata, wanda zai iya hana tsatsa.
Zane: Hannun da aka ƙera ta Ergonomically, yana sa dabino ya zama ƙasa da ƙasa ga gajiya yayin ayyukan yin kayan ado.Jikin matse yana ɗaukar ƙirar bakin mai lanƙwasa, wanda za'a iya amfani dashi a kunkuntar wurare.
Ƙayyadaddun bayanai
Model No | Girman | |
Farashin 11190005 | mm 125 | 5" |
Nuni samfurin
Aikace-aikace na tsaga zobe:
Wannan tsaga zobe kayan aiki ne mai amfani don buɗe kayan ado tsaga zobba, maɓalli, kamun kifi da sauran ayyukan .Yana da kyau don yin kayan ado da gyaran kayan ado, musamman ana amfani da su akan abun wuya da mundaye.Yana iya lokacin ku kuma ya sauƙaƙa aikin ku.
Hanyar aiki na masaic tile nipper:
Da farko, yi amfani da filalan kayan ado don buɗe zoben tsaga.
Sannan ƙara kayan kwalliyar da kuka fi so.
A ƙarshe, rufe madauki.
Tukwici: Menene bambanci tsakanin filan kayan ado da na dogon hanci?
Kafin nemo kayan ado masu kyan gani da ke yin salo da kayan da aka fi so don amfani, dole ne ku kashe lokaci da kuɗi don saka hannun jari a kayan aikin kayan ado.Ko da wane nau'in kayan ado da kuke shirin ƙirƙira, filaye sune kayan aiki mafi mahimmanci.Mene ne bambanci tsakanin mannen kayan ado da na dogon hanci?
Filayen kayan ado da dogon hanci duk kayan aikin hannu ne da ake amfani da su don riko, yanke, lankwasa, da sauran ayyuka.Kayan ado na kayan ado sun dace da daidaitattun abubuwa da ƙananan abubuwa, kamar kayan ado, agogo, da sauransu. Kawukan su ƙanana ne sosai kuma suna iya ɗaukar abubuwa ƙanana kamar matsananci, kuma suna yin ayyuka masu laushi.Shugaban dogayen fenshon hanci yana da ɗan tsayi, yana sa ya fi dacewa don kama manyan abubuwa da sassauƙan sassa, da kuma lanƙwasa da yanke ayyukan.Bugu da kari, kan dogayen filayen hanci shima ya fi kaifi kuma ya fi dorewa, yawanci ana yin shi da karfe mai karfin gaske, wanda zai iya jure karfi da karko.A taƙaice dai, filayen kayan ado sun fi gyare-gyare fiye da na dogon hanci, kuma dogayen naman hanci sun fi dacewa.