Bayani
Abu:
An yi shi da ƙarfe mai girman 65Mn, ana amfani da shi don ganowa da auna giɓi. Jikin ma'auni an yi shi da ƙarfe na Mn, tare da elasticity mai kyau, ƙarfi mai ƙarfi, ɗorewa, da jiyya na goge ƙasa, wanda ke jure lalacewa kuma yana da juriya mai ƙarfi.
Share sikelin:
Daidai kuma ba sauƙin lalacewa ba
Ƙarfe na ɗaure skru masu jurewa:
Mai ɗorewa kuma mai sauƙin amfani, kullin yana sarrafa ma'aunin abin ji.
Ƙayyadaddun bayanai
Model No | Kayan abu | Kwamfutoci |
280210013 | 65Mn karfe | 0.05, 0.10, 0.15, 0.20, 0.25, 0.30, 0.40, 0.50, 0.60, 0.7, 0.8, 0.9, 1.0 (MM) |
Farashin 280210020 | 65Mn karfe | 0.05,0.10,0.15,0.20.0.25,0.30,0.35,0.40,0.45,0.50, 0.55,0.60,0.55,0.70,0.80,0.85,0.90,1.00(MM) |
Farashin 280210023 | 65Mn karfe | 0.02,0.03,0.04,0.05,0.10,0.15,0.20,0.25,0.30,0.35,0.400.45,0.50, 0.55,0.60,0.65,0.70,0.75,0.80,0.90,0.95,1.0(MM) |
280200032 | 65Mn karfe | 16 inji mai kwakwalwa: 0.02, 0.03, 0.04, 0.05, 0.06, 0.07,0.08,0.09, 0.10, 0.13,0.15,0.18,0 .20,0.23,0.25,0.28,0.30,0.33,0.38,0.40,0.45,0.50,0.55,0.60,0.63,0.65 0.70,0.75,0.80,0.85,0.90,1.00(MM) |
Aikace-aikacen ma'aunin sfeel:
Ma'aunin ji shine ma'auni na bakin ciki da ake amfani da shi don auna ramuka, wanda ya ƙunshi saitin farantin karfe na bakin ciki tare da matakan kauri daban-daban. Ana iya amfani da shi don daidaitawar filogi, daidaitawar bawul, dubawar mold, dubawar shigarwa na inji, da sauransu.
Nuni samfurin
Hanyar aiki na ma'aunin jigon ƙarfe:
1. Shafa ma'aunin ji mai tsafta da kyalle mai tsafta. Kada a auna tare da ma'aunin jin da aka gurbata da mai.
2. Saka ma'aunin ji a cikin ratar da aka gano kuma ja shi baya da baya, jin ɗan juriya, yana nuna cewa yana kusa da ƙimar da aka yiwa alama akan ma'aunin ji.
3. Bayan amfani da shi, shafa ma'aunin ji da tsabta kuma a yi amfani da wani bakin ciki na Vaseline na masana'antu don hana lalata, lankwasawa, nakasawa da lalacewa.
Kariyar yin amfani da ma'aunin jijjiga:
Ba a yarda a lanƙwasa ma'aunin ji da ƙarfi yayin aikin aunawa ba, ko shigar da ma'aunin jijiya a cikin ratar da ake gwadawa da ƙarfi, in ba haka ba zai lalata ma'aunin ma'aunin ji ko daidaiton ɓangaren ɓangaren.
Bayan amfani, za a goge ma'aunin abin ji da tsabta kuma a lulluɓe shi da siraɗin Vaseline na masana'antu, sa'an nan kuma za a mayar da ma'aunin abin ji a cikin firam ɗin matsa don hana lalata, lankwasa da nakasawa.
Lokacin adanawa, kar a sanya ma'aunin abin ji a ƙarƙashin abubuwa masu nauyi don gujewa lalata shi.