Bayani
Girman:170*150mm.
Abu:Sabuwar nailan PA6 kayan zafi mai narke manne gunkin, ABS mai faɗakarwa, nauyi mai ƙarfi da dorewa.
Siga:Black VDE bokan ikon igiyar 1.1 mita, 50HZ, ikon 10W, ƙarfin lantarki 230V, aiki zafin jiki 175 ℃, preheating lokaci 5-8 minti, manne kwarara kudi 5-8g / minti. Tare da madaidaicin tulin tutiya/2 manne lambobi masu haske (Φ 11mm)/ jagorar koyarwa.
Bayani:
Model No | Girman |
Farashin 660130060 | 170*150mm 60W |
Aikace-aikacen bindiga mai zafi:
Bindigan manne mai zafi ya dace da kayan aikin katako, rarrabuwar littattafai ko ɗaure, kayan aikin hannu na DIY, gyaran ƙwanƙwasa takarda bango, da sauransu.
Nuni samfurin
Kariya don amfani da gunkin manne:
1. Kada a ciro sandar manne a cikin gunkin manne a lokacin preheating.
2. Lokacin aiki, bututun wuta na manne mai zafi mai zafi da sandar manne da aka narke suna da zafi mai yawa, kuma bai kamata jikin ɗan adam ya tuntuɓar ba.
3. Lokacin da aka yi amfani da gunkin manne a karon farko, na'urar dumama wutar lantarki za ta yi hayaki kadan, wanda yake al'ada kuma zai ɓace ta atomatik bayan minti goma.
4. Bai dace da yin aiki a ƙarƙashin iska mai sanyi ba, in ba haka ba zai rage inganci da asarar wutar lantarki.
5. Idan ana amfani da shi akai-akai, kar a tilasta mashin don matse sol ɗin da bai narke gaba ɗaya ba, in ba haka ba zai haifar da mummunar lalacewa.
6. Bai dace da haɗa abubuwa masu nauyi ko abubuwan da ke buƙatar mannewa mai ƙarfi ba, kuma ingancin abubuwan da aka yi amfani da su za su shafi aikin sol gun kai tsaye da ingancin abubuwan aiki.